วันนี้ ( 26 เม.ย. 67 ) เวลา 13.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดพะเยา (ศอ.ปส.จ.พย.) และ คณะกรรมการศูนย์สั่งการชายแดนไทยกับประเทศเพื่อนบ้าน ด้านลาว จังหวัดพะเยา ครั้งที่ 4/2567 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นายภูธนะ ชมภูมิ่งรองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438255877_414124891369016_7096902665828150408_n-1-1920x1440.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438255078_414124881369017_1442632946632863058_n-1-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438239737_414124868035685_2528520186615071281_n-2-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438304590_414125014702337_1651196104621512681_n-1920x1601.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/440451249_414125031369002_1051092705033598453_n-1920x1440.jpg)