![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_จตช.มอบสิ่งของ-492023_๒๓๐๙๑๕_4.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_จตช.มอบสิ่งของ-492023_๒๓๐๙๑๕_3.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_จตช.มอบสิ่งของ-492023_๒๓๐๙๑๕_6.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_จตช.มอบสิ่งของ-492023_๒๓๐๙๑๕_2.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_จตช.มอบสิ่งของ-492023_๒๓๐๙๑๕_5.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_จตช.มอบสิ่งของ-492023_๒๓๐๙๑๕_7.jpg)
วันนี้ (4 ก.ย.66) เวลา 14.30 น. พล.ต.อ.วิสนุ ปราสาททองโอสถ จตช. ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยมและมอบสิ่งของบำรุงขวัญแก่ข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.พะเยา พบ พล.ต.ต.ศุภณัฎฐ์ เจริญเรืองสกุล ผบก.ตม.5 และ พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจให้การต้อนรับ โดย จตช. ได้กำชับการปฏิบัติหน้าที่ของข้าราชการตำรวจให้ไปตามแนวทางของ ตร. ณ ห้องประชุม ศปก.ตม.จว.พะเยา