วันนี้ (15 มี.ค. 67 ) เวลา 14.30 น.นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา พร้อมคณะสำรวจพื้นที่และซักซ้อมการปฎิบัติภารกิจการตรวจราชการของนายกรัฐมนตรี ณ จุดผ่านแดนถาวรบ้านฮวก อำเภอภูซาง จังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2139544.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2139545.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2139546.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2139547.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2139549.jpg)
วันนี้ (15 มี.ค. 67 ) เวลา 14.30 น.นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา พร้อมคณะสำรวจพื้นที่และซักซ้อมการปฎิบัติภารกิจการตรวจราชการของนายกรัฐมนตรี ณ จุดผ่านแดนถาวรบ้านฮวก อำเภอภูซาง จังหวัดพะเยา