วันนี้ 10 เม.ย.67 พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยกำลังพลในสังกัด ตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดพะเยา ร่วมทำบุญถวายสังฆทาน ณ วัดกำแพงหิน ต.แม่ปืม อ.เมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/72690.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/72691.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/72699.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/111860.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4276280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4276284.jpg)
วันนี้ 10 เม.ย.67 พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยกำลังพลในสังกัด ตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดพะเยา ร่วมทำบุญถวายสังฆทาน ณ วัดกำแพงหิน ต.แม่ปืม อ.เมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
phayao.imm@gmail.com
054-430880 ต่อ 2