วันนี้ ( 14 มี.ค. 67 ) เวลา 10.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมการประชุมบริหาร ภ.จว.พะเยา ครั้งที่ 6/2567 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุม ภ.จว.พะเยา และมี สภ.ในสังกัดเฝ้าฟังผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ณ ที่ตั้งของหน่วย โดยมี ผบก.ภ.จว.พะเยา เป็นประธานในที่ประชุม
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432739640_388149863966519_1919048296457356946_n-1920x1423.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432743685_388149827299856_1081378339206214642_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432764210_388149823966523_7265719670436148396_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432772343_388149927299846_698851602757843882_n-1-1920x1280.jpg)