วันนี้ (๑๘ มี.ค. ๖๗) เวลา ๐๘.๐๐ น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข
รอง สว.ตม.จว.พะเยา ร่วมพิธีถวายราชสักการะ ฯ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันห้องถิ่นไทย
ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา เพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เพื่อให้สาธารณชนได้เห็นถึงความสำคัญของการปกครองส่วนท้องถิ่นอันเป็นรากฐานของการปกครองในระบอบประชาธิปไตย ตลอดจนเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจแก่ผู้บริหาร สมาชิกสภา ข้าราชการ พนักงานส่วนท้องถิ่น และบุคลากรสังกัดปกครองส่วนท้องถิ่น
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/188549-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/188550-1920x1440.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/188551-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/188559-1920x1440.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/188563-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/188564-1920x1446.jpg)