เมื่อวันที่ 31 มี.ค. 67) เวลา 08.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.ภิญโญ กระอาจ รอง สว.ตม.จว.พะเยา และข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมพิธีวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา ตำบลบ้านต๋อม อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434643251_398218289626343_8980955943451605487_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434647707_398218156293023_489716334436525355_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434660560_398218336293005_1277635147144365575_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434666917_398218239626348_4626585021152428898_n.jpg)