เมื่อวันที่ (3 พ.ค. 67) เวลา 09.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.ภิญโญ กระอาจ รอง สว.ตม.จว.พะเยา และข้าราชการตำรวจในสังกัด ร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เนื่องในโอกาสวันปฐมบรมราชาภิเษก พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10” ณ บริเวณลานหน้าศาลาปฏิบัติธรรม วัดศรีโคมคำพระอารามหลวง ตำบลเวียง อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0182.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0181.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0180.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0179.jpeg)