เมื่อวันที่ 28 มี.ค. 67 เวลา 13.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.ภิญโญ กระอาจ รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดพะเยา (ศอ.ปส.จ.พย.) และ คณะกรรมการศูนย์สั่งการชายแดนไทยกับประเทศเพื่อนบ้าน ด้านลาว จังหวัดพะเยา ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/433132777_396331283148377_1970734947825375641_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434643444_396331303148375_788485849418806294_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434651891_396331279815044_6236195860521704301_n-1.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434676738_396331396481699_2684436768539026064_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434715814_396331306481708_6543637141464462790_n.jpg)