วันนี้ (14 มี.ค. 67) พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.เมธี ผาสอน รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมประชุมหารือการต้อนรับนายกรัฐมนตรีและคณะ ในเดินทางมาตรวจราชการ ณ จุดผ่านแดนถาวรบ้านฮวก อำเภอภูซาง จังหวัดพะเยา ในวันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมภูผาหม่น อุทยานแห่งชาติภูซาง อำเภอภูซาง จังหวัดพะเยา โดยมีนายบำรุง สังข์ขาว ประธานในที่ประชุม
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432712172_388226107292228_2574263493498833660_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432725093_388226043958901_6748769315275429802_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432750360_388226047292234_7563840839662660858_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432763234_388226033958902_8787826551737278047_n.jpg)