วันนี้ (5 ธ.ค.66) เวลา 07.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จ
พระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ
5 ธันวาคม 2566 ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา โดยมี นายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในพิธี
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_5-ธ.ค.66-วันพ่อ_๒๓๑๒๐๕_12.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_5-ธ.ค.66-วันพ่อ_๒๓๑๒๐๕_9.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_5-ธ.ค.66-วันพ่อ_๒๓๑๒๐๕_7.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_5-ธ.ค.66-วันพ่อ_๒๓๑๒๐๕_5.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_5-ธ.ค.66-วันพ่อ_๒๓๑๒๐๕_2.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_5-ธ.ค.66-วันพ่อ_๒๓๑๒๐๕_1.jpg)