![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/17732-1.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/17739.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/17735-1.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1973429.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12599406_0.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12599408_0.jpg)
วันนี้ (7 ธ.ค.66) เวลา 07.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา ได้มอบหมายให้ ร.ต.อ.เมธี ผาสอน รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชราชธิดา วันที่ 7 ธ.ค.66ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา โดยมี นายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในพิธี