วันนี้ (31 พ.ค.67 ) เวลา 09.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัดพะเยาและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดพะเยา ครั้งที่5/2567 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0390-1920x1440.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0389-1920x1440.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0387-1920x1446.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0385-1920x1440.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0381-1920x1446.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0380-1920x1189.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0382-1920x1446.jpeg)