วันนี้ ( 4 เม.ย. 67 ) เวลา 13.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมการประชุมบริหาร ภ.จว.พะเยา ครั้งที่ 7/2567 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุม ภ.จว.พะเยา และมี สภ.ในสังกัดเฝ้าฟังผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ณ ที่ตั้งของหน่วย โดยมี ผบก.ภ.จว.พะเยา เป็นประธานในที่ประชุม
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/197556-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/197557-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/197558-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/197563-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__2449413-1920x1440.jpg)