![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/n_20221216104147_1373_0-3.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/20221216045ce7ed690ec9c72aee47580c3e6e34122629-3.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/297225-1.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/n_20221216104150_1373_3-2.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/297225-2.jpg)
วันที่ 30 ธ.ค.65 เวลา 06.00 น. ว่าที่ พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.เมธี ผาสอน รอง สว.ตม.จว.พะเยา นำข้าราชการตำรวจเข้าร่วมงานเทศกาลตักบาตรสองแผ่นดิน ประจำปี 2565 ณ เขตรอยต่อชายแดนไทย-ลาว (กิ่วหก) โดยมี ว่าที่ ร.ต.ณรงค์ โรจนโสทร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา ประธานในพิธี และเจ้าเมืองคอบ เจ้าเมืองเชียงฮ่อน สปป.ลาว ร่วมกิจกรรมดังกล่าว