วันนี้ ๑๙ เม.ย.๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยข้าราชตำรวจและลูกจ้างในสังกัดตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดพะเยาได้ร่วมพิธีสรงน้ำพระ เนื่องในวันเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ที่ทำการตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/203278-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/203279-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/203280-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_สรงน้ำพระ_๒๔๐๔๑๙_3.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_สรงน้ำพระ_๒๔๐๔๑๙_9.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_สรงน้ำพระ_๒๔๐๔๑๙_12.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_สรงน้ำพระ_๒๔๐๔๑๙_13.jpg)
วันนี้ ๑๙ เม.ย.๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยข้าราชตำรวจและลูกจ้างในสังกัดตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดพะเยาได้ร่วมพิธีสรงน้ำพระ เนื่องในวันเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ที่ทำการตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดพะเยา