วันนี้ (30 พ.ค. 67) เวลา 08.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.ต.ธนัทสักก์ เพชรโรจน์สกุล รอง สว.(สส.) ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมพิธีวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา ตำบลบ้านต๋อม อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444482201_435707575877414_8527272311209731309_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444480903_435707529210752_5750709164346433198_n-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/445029358_435707485877423_6122232796540509280_n-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444479987_435707435877428_4294499068425199250_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441910985_435707379210767_8598755470844393416_n-1920x1280.jpg)