เมื่อวันที่ 28 มี.ค. 67 เวลา 09.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.ภิญโญ กระอาจ รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดพะเยา ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432979860_396247793156726_9001069490085938365_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/433443106_396247886490050_3889225981409285353_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434219126_396247729823399_2338379183322179236_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434645580_396247843156721_4521887193974524954_n.jpg)