เมื่อวันที่ 13 มี.ค. 67 เวลา 13.30 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมประชุมหารือการต้อนรับนายกรัฐมนตรี รัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย และรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย ในการประชุมคณะรัฐมนตรีอย่างเป็นทางการนอกสถานที่ ณ จังหวัดพะเยา ระหว่างวันที่ 18 – 19 มี.ค. 67 ณ ห้องประชุมจอมทอง ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432557017_388160610632111_1314949767481526848_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432589476_388160627298776_7444120265418593435_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432589544_388160247298814_1954904097393316330_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432630265_388160280632144_7510119812562174070_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432630713_388160593965446_5015894816438528731_n.jpg)