เมื่อวันที่ (9 พ.ค. 67 ) เวลา 10.00 น. พ.ต.อ.ธนรัฐ รุ่งโรจน์ดี ผกก.ฝอ.บก.ตม.5 พร้อมด้วยคณะตรวจราชการ บก.ตม.5 ได้เดินทางมาตรวจราชการ ตม.จว.พะเยา โดยมี พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.พะเยา ให้การต้อนรับและรับการตรวจราชการ ตามที่ ตร.กำหนด จากนั้นได้รับฟังบรรยายสรุปและดำเนินการตรวจราชการ พร้อมสรุปผลการตรวจ ชี้แจง แนะนำการปฏิบัติ
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/425499211_422422420539263_2083511103922955856_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/425501034_422422713872567_234073794454801864_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438301221_422422633872575_1121341209086450688_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438301364_422422463872592_3940421473463133534_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438301447_422422670539238_265244801696756801_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438305187_422422517205920_3093099936490898986_n.jpg)