เมื่อวันที่ ( 1 พ.ค. 67 ) เวลา 09.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.เมธี ผาสอน รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการ บริหารงานแบบบูรณาการอำเภอภูซาง (กบอ.) และการประชุมประจำเดือน กำนัน ผู้ใหญ่บ้านฯ ประจำเดือน เมษายน 2567 ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 80 พรรษา อำเภอภูซาง จังหวัดพะเยา โดยมี นายวริษฐ์ หอมนาน ปลัดอำเภอ (จพง.ปค.ชำนาญการพิเศษ) รักษาราชการแทน นายอำเภอภูซาง เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438275709_417426051038900_1153367360515779596_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438298854_417425944372244_2057543122996433748_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/438299624_417426001038905_993962481241435620_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/440576426_417426121038893_5237185406936599098_n.jpg)