เมื่อวันที่ 2 เม.ย. 67 เวลา 08.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.หญิง ดวงเดือน จิตปลื้ม รอง สว.ตม.จว.พะเยา และข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ 2 เมษายน 2567 และวันอนุรักษ์มรดกไทย เพื่อเป็นการส่งเริมให้พสกนิกรทุกหมู่เหล่าทำความดีถวายเป็นพระราชกุศลและแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา ตำบลบ้านต๋อม อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434654514_399493726165466_7574650830983422104_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434684131_399493469498825_3788465105408564893_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434713273_399493736165465_7987831030070057504_n.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434717794_399493752832130_5186473928664306232_n-1920x1280.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/435156190_399493772832128_4193040006198869080_n-1920x1280.jpg)