วันนี้ ( 7 มิ.ย.67 ) เวลา 10.00 น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมการประชุมบริหาร ภ.จว.พะเยา ครั้งที่ 9/2567 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุม ภ.จว.พะเยา และมี สภ.ในสังกัดเฝ้าฟังผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ณ ที่ตั้งของหน่วย โดยมี ผบก.ภ.จว.พะเยา เป็นประธานในที่ประชุม
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0425-1920x1440.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0423-1920x1080.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0421.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0420.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0419.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0418.jpeg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_0416.jpeg)