วันนี้ ๒๙ พ.ค.๖๗ ) เวลา ๑๓.๓๐ น. พ.ต.ท.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญลือ คงสุข รอง สว.ตม.จว.พะเยา เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดและคณะกรรมการศูนย์สั่งการชายแดนไทยกับประเทศเพื่อนบ้านด้านลาว ครั้งที่ ๕/๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมภูกามยาว ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นาย ภูธนะ ชมภูมิ่ง รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/220824-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/220814-1920x861.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/220822-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/220889-1920x1446.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/220891-1920x1440.jpg)
![](https://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/05/220893-1920x1446.jpg)