วันนี้ (21 ต.ค. 65) เวลา 07.00 น. พ.ต.ต.สุภัส พรหมเผ่า สว.ตม.จว.พะเยา มอบหมายให้ ร.ต.อ.บุญณรงค์ เผ่าไทย รอง สว.ตม.จว.พะเยา พร้อมข้าราชการตำรวจในสังกัด เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สด เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ บริเวณหน้าพระราชานุสาวรีย์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ภายในบริเวณศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดพะเยา อ.เมืองพะเยา จว.พะเยา โดยมีว่าที่ร้อยตรี ณรงค์ โรจนโสทร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในพิธี
![](http://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/วันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จย่า-21-ต.ค.65_221-2-1024x682.jpg)
![](http://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/วันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จย่า-21-ต.ค.65_2211-2-1024x682.jpg)
![](http://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/วันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จย่า-21-ต.ค.65_222-3-1024x768.jpg)
![](http://phayao.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/วันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จย่า-21-ต.ค.65_224-1-1024x768.jpg)